preloader

ภาษาไทย

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารบานบุรี ห้องสภานักเรียน
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารบานบุรี ห้องศิลปะ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้อง ป.1
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้อง ป.2
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้อง ป.3
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารบานบุรี (ใต้ถุนอาคาร)
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารราชพฤกษ์ ห้องสังคม
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารราชพฤกษ์ ห้องภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารราชพฤกษ์ ห้องภาษาอังกฤษประถม
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้อง ป.5
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้อง ป.4
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารราชพฤกษ์ ห้องคณิตศาสตร์
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้อง ป.6
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารบานบุรี (ใต้ถุนอาคาร)
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารบานบุรี ห้องภาษาอังกฤษ

คณิตศาสตร์

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารราชพฤกษ์ ห้องศิลปะ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารราชพฤกษ์ ห้องสุขศึกษา
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้องคณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารราชพฤกษ์ ห้องภาษาไทย
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารราชพฤกษ์ ห้องภาษาอังกฤษประถม
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารราชพฤกษ์ ห้องภาษาอังกฤษ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารราชพฤกษ์ ห้องสังคม
การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้อง ป.4
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้อง ป.5
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้อง ป.6
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารศรีสัตบรรณ ห้องคอมพิวเตอร์
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารบานบุรี (ใต้ถุนอาคาร)
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารบานบุรี (ใต้ถุนอาคาร)
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารบานบุรี (ใต้ถุนอาคาร)
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้อง ป.1
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้อง ป.2
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารลีลาวดี ห้อง ป.3
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารบานบุรี (ใต้ถุนอาคาร)
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารบานบุรี (ห้องสภานักเรียน)

วิทยาศาสตร์

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 03 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - หอประชุมชุมพล - สายบัว จิตสะอาด (ตราชัย)
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - หอประชุมชุมพล - สายบัว จิตสะอาด (ตราชัย)
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 01 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 01 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 01 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - สนามกีฬา
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 01 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 01 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - อาคารมรกต ห้อง ป.6
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - อาคารมรกต ห้อง ป.4
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - โรงอาหาร
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - หน้าอาคารมรกต
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 03 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - โรงอาหาร
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - โรงอาหาร
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - โรงอาหาร
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - หน้าอาคารมรกต

สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 08:30 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - อาคารจิตตราสามัคคีสู่อาเซียนศึกษา
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - อาคารจิตตราสามัคคีสู่อาเซียนศึกษา
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - อาคารบุษราคัม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - อาคารมรกต (ห้องอนุบาล 3)
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - อาคารมรกต (ห้องอนุบาล 3)
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - อาคารมรกต (ห้องอนุบาล 1)
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 08:30 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - หอประชุมชุมพล - สายบัว จิตสะอาด (ตราชัย)
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - หอประชุมชุมพล - สายบัว จิตสะอาด (ตราชัย)
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 10:30 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - อาคารจิตตราสามัคคีสู่อาเซียนศึกษา
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - โรงอาหาร
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - หอประชุมชุมพล - สายบัว จิตสะอาด (ตราชัย)
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - หอประชุมชุมพล - สายบัว จิตสะอาด (ตราชัย)
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 08:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - หอประชุมชุมพล - สายบัว จิตสะอาด (ตราชัย)
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - โรงอาหาร
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 11:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - หอประชุมชุมพล - สายบัว จิตสะอาด (ตราชัย)
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 11:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - อาคารบุษราคัม

สุขศึกษา และพลศึกษา

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - ห้องประชุมแม่จาง
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - ห้องประชุมแม่จาง
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 13:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - หอประชุมดอยพระฌาณ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - หอประชุมดอยพระฌาณ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - หอประชุมดอยพระฌาณ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.4
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.5
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารปฐมวัย ห้อง 1
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารปฐมวัย ห้อง 2
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารดนตรี (ห้องประชุม)
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.4
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารดนตรี (ห้องประชุม)
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารดนตรี (ห้องประชุม)
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.2
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.6
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.5
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น ป.6
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารดนตรี (ห้องประชุม)

ศิลปะ-ดนตรี

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล

ศิลปะ-นาฏศิลป์

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง

ภาษาต่างประเทศ

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - ห้องประชุมจอมปิง
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - ห้องประชุมจอมปิง
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - หอประชุมลำปางหลวง
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - หอประชุมลำปางหลวง
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - หอประชุมลำปางหลวง
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - ห้องประชุมแม่ต๋ำ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - ห้องประชุมแม่ต๋ำ
การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 13:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - ห้องประชุมแม่ต๋ำ
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - หอประชุมลำปางหลวง

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - สนามกีฬา
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - สนามบาส 1
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - สนามกีฬา
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องสมุด
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องสมุด
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 03 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ห้องประชุม 1 น้ำตาล

คอมพิวเตอร์

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 13:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 4
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 3
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 4
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 3
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 13:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 3
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 3
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 4
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 4
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 4
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 13:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 3
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 4

หุ่นยนต์

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - หอประชุมดอยพระฌาณ
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - หอประชุมดอยพระฌาณ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - หอประชุมดอยพระฌาณ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - หอประชุมดอยพระฌาณ

การงานอาชีพ

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - โรงจอดรถยนต์/ช่องที่ 21
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - โรงจอดรถยนต์/ช่องที่ 22
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - โรงจอดรถยนต์/ช่องที่ 17-20
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - โรงจอดรถยนต์/ช่องที่ 13-16
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ใต้ถุนอาคารรัฐอุปถัมภ์
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ใต้ถุนอาคารรัฐอุปถัมภ์
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - โรงจอดรถยนต์/ช่องที่ 10-12
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ใต้ถุนอาคารรัฐอุปถัมภ์
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ใต้ถุนอาคารรัฐอุปถัมภ์
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - โรงจอดรถยนต์/ช่องที่ 6-9
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ใต้ถุนอาคารรัฐอุปถัมภ์
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - /โรงจอดรถยนต์/ช่องที่ 1-2
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - โรงจอดรถยนต์/ช่องที่ 3-4
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - โรงจอดรถยนต์/ช่องที่ 5
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ใต้ถุนอาคารรัฐอุปถัมภ์
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ใต้ถุนอาคารรัฐอุปถัมภ์
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - ใต้ถุนอาคารรัฐอุปถัมภ์

ปฐมวัย

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - อาคารปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - อาคารปฐมวัย

เรียนรวม - ภาษาไทย

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารพิกุลแก้ว ห้องอนุบาล 2
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารพิกุลแก้ว ห้องอนุบาล 3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารพิกุลแก้ว ห้องอนุบาล 2
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารพิกุลแก้ว ห้องอนุบาล 2
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนศาลาวิทยา - อาคารพิกุลแก้ว ห้องอนุบาล 3

เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 13:00 น. โรงเรียนบ้านท่าผา - อาคารมรกต (ห้องอนุบาล 1)

เรียนรวม - ศิลปะ

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.2
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.2
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.1
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.1
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.1
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.1
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.1
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. โรงเรียนชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง - อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.1
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 03 ก.ย. 2565 10:00 น. โรงเรียนอนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) - หอประชุมสายน้ำผึ้ง

เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

รายการ วันที่แข่งขัน เวลา สถานที่ - บริเวณแข่งขัน
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - ลานหน้าหอประชุมลำปางหลวง
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - ลานหน้าหอประชุมลำปางหลวง
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 3
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - ลานหน้าหอประชุมลำปางหลวง
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 02 ก.ย. 2565 09:00 น. วิทยาลัยเทคนิคนครลำปาง - ห้องคอมพิวเตอร์ 3
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - ลานหน้าหอประชุมลำปางหลวง
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 02 ก.ย. 2565 09:00 น. สพป.ลำปาง เขต 2 - ลานหน้าหอประชุมลำปางหลวง