การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3
นักเรียน
- นางสาวมนัสนันท์ ถอยกระโทก
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวกันต์กนิษฐ์ ศรีจันทร์
|
- |
- |
- |
- |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
นักเรียน
- นายวีระวัฒน์ กิ่งมาลา
ผู้ฝึกสอน
- นางชินภัค สิทธิวงศ์
|
82 |
ทอง |
1 |
|
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
นักเรียน
- เด็กชายชนะพล มุดเขียว
- เด็กหญิงนรารัตน์ สุวรรณรินทร์
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวชัญญานุช อิ่นคำมา
- นายวงศ์วรรธน์ เป็งราชรอง
|
90 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
นักเรียน
- นายธนภูมิ ตาคำเที่ยง
- เด็กหญิงธีรภรณ์ ชัยหอม
- นายศรายุทธ เตชะวงศ์
- เด็กหญิงสุภัสสร สุวงศ์เครือ
- เด็กหญิงภาริณ ศรีเจริญกุล
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวกันตนิษฐ์ ศรีจันทร์
- นางสาวสุพรรณี จิตเมตตาบริสุทธิ์
|
90.4 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3
นักเรียน
- เด็กหญิงบัณฑิตา แต้กิ้มใช้
ผู้ฝึกสอน
- นางวราพร มหาไม้
|
85 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
นักเรียน
- เด็กหญิงจุฑาสินี พรหมสุรินทร์
ผู้ฝึกสอน
- นางสาววาสนา อิ่มจันทร์
|
90 |
ทอง |
1 |
|
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
นักเรียน
- เด็กชายนนทกร ทองงาม
- เด็กชายรัชพล ฮ้อธิวงศ์
- เด็กหญิงธิดากานต์ ทิพย์มา
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวจันทร์เพ็ญ อินจุ้มสาย
- นางสาวชัญญานุช อิ่นคำมา
|
88.2 |
ทอง |
1 |
|
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชาย วีระวัฒน์ ปาละเขียว
- เด็กหญิงวรัชญา คำภิระปาวงศ์
- เด็กหญิงปทิตตา วงศ์บุตร
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวจันทร์เพ็ญ อินจุ้มสาย
- นางสาวชัญญานุช อิ่นคำมา
|
90 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3
นักเรียน
- นางสาวพิมพิธวัฒน์ มูลคำปลิว
- นางสาวมนัสนันท์ ถอยกระโทก
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวกันตนิษฐ์ ศรีจันทร์
- นางสาวจีราภัทร์ เทือกท้าวพรม
|
95 |
ทอง |
2 |
|
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายธนภัทร หล้าแดงสาย
- เด็กชายฑีฆายุ สาลี
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวสุพรรณี จิตเมตตาบริสุทธิ์
- นายคมสันต์ อุ่นจันทร์
|
83 |
ทอง |
2 |
|
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
นักเรียน
- เด็กหญิงณิชานันท์ ทิพย์ฤทัย
- เด็กชายณัฐนนท์ สาบุตร
- เด็กหญิงปิยะพร แก้วนันไชย
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวจีราภัทร์ เทือกท้าวพรม
- นางวราพร มหาไม้
|
88 |
ทอง |
2 |
|
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
นักเรียน
- เด็กหญิงแพรพรรณ บัวทอง
- เด็กชายพิชญะ ปันผสม
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวชัญญานุช อิ่นคำมา
- นายวงศ์วรรธน์ เป็งราชรอง
|
90 |
ทอง |
3 |
|
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายภัทรพล ทิวงศ์ษา
- เด็กหญิงกัญญ์วรา อิ่นคำมา
- เด็กหญิงกัญญ์วิภา เนื่องอุตม์
ผู้ฝึกสอน
- นางชินภัค สิทธิวงศ์
- นายคมสันต์ อุ่นจันทร์
|
87 |
ทอง |
3 |
|
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
นักเรียน
- เด็กชายณัฐณกร วงศ์เครือ
ผู้ฝึกสอน
- นางสาววาสนา อิ่มจันทร์
|
84 |
ทอง |
4 |
|
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายณฐกร เต๋ทิ
- เด็กหญิงณิชา คำภิระปาวงศ์
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวชัญญานุช อิ่นคำมา
- นายวงศ์วรรธน์ เป็งราชรอง
|
90 |
ทอง |
5 |
|
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
นักเรียน
- เด็กหญิงพิชญาภา จวรรณตูม
- เด็กหญิงอรณิชา อาวาท
ผู้ฝึกสอน
- นางวราพร มหาไม้
- นางสาวจีรภัทร์ เทือกท้าวพรม
|
80 |
ทอง |
5 |
|
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3
นักเรียน
- เด็กหญิงภัทรมน ทิวงศ์ษา
- เด็กหญิงวริศรา แก้วเสน
ผู้ฝึกสอน
- นางวราพร มหาไม้
- นายวงศ์วรรธน์ เป็งราชรอง
|
74.5 |
เงิน |
5 |
|
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
นักเรียน
- เด็กชายนนทกร นันทมิตร
- เด็กชายฐานพัฒน์ ตาอ้ายเทือก
- เด็กหญิงวิลาสินี คุณชัยมัง
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวจิตรประภา วงศ์เขื่อนแก้ว
|
86 |
ทอง |
5 |
|
สรุปเหรียญ ทอง 16 เงิน 1 ทองแดง 0 เข้าร่วม 0 ตัวแทนแข่งระดับต่อไป 7 |