การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายพุฒิพัฒณ์ ยศข่าย
- เด็กหญิงพัชชุดาญ์ โพธิ์ใจ
- เด็กหญิงปานรดา ก๋าแก่น
- เด็กหญิงชัญญานุช มะโนเสาร์
- เด็กหญิงณฐรัตน์ มูลเมือง
- เด็กหญิงอธิชา เยี่ยมสวัสดิ์
- เด็กหญิงกัญญา คำน้อย
- เด็กหญิงกฤติกา จอมใจ
- เด็กหญิงจอมขวัญ ทาทะวงค์
- เด็กหญิงเกวลิน หมอยา
- เด็กหญิงพิชญ์สินี ศรีเชียงหา
- เด็กหญิงฐานิดา พิระเชื้อ
- เด็กหญิงธัญเรศ หล่อดงบัง
- เด็กหฯิวฟ้าลดา ชัยวันดี
- เด็กชายภูอาทิตย์ เรือนชมภู
- เด็กหญิงรมิดา ใจวุฒิ
- เด็กหญิงโยษิตา ปิมมา
- เด็กหญิงนัชชนันท์ สันทวงค์
- เด็กหญิงญิชาภัทร ไชยเมืองชื่น
- เด็กหญิงประภัสสร ไชยเมืองชื่น
- เด็กชายคณิศร ทาอาสา
- เด็กชายรณกร ต๊ะสุภา
- เด็กหญิงเมธาวี ใหม่โปธิ
- เด็กหญิงอภิชนัน ศรีจันทร์
- เด็กหญิงอภิษฎา ก้อนจะละ
- เด็กหญิงณัฐธิดา จันทร์กาวี
- เด็กหญิงชุติมดี จันทร์ต๊ะ
- เด็กหญิงสลิลทิพย์ ปงก๋าวงค์
- เด็กชายภาคิน บุญเพิ่มผล
- เด็กชายชาญชัย พิศวง
- เด็กหญิงกัณฐกานต์ ดวงสุภา
- เด็กหญิงนัชนันท์พัฐ จันทร์ตา
ผู้ฝึกสอน
- นายธีรพล หมื่นโฮ้ง
- นางสุปราณีย์ เดี่ยวสันติกุล
- นางชนิษฎา คำภา
- นางรัตนา อัศวะสัย
- ว่าที่ร้อยตรีหญิงพิมลพรรณ พวงเงิน
- นางศิริรัตน์ ถาน้อย
- นางสาวธฤษวรรณ ทันใจ
- นายปิยะ ดีติ๊บ
|
82 |
ทอง |
1 |
|
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
นักเรียน
- เด็กชายธนกฤต เชียงแขก
- เด็กหญิงชัญญานุช เขื่อนปัญญา
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวชนิษฎา คำภา
- นางจิดานันท์ สัตตรัตนพรรณ
|
94 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
นักเรียน
- เด็กหญิงปิยธิดา ลินใจ
- เด็กหญิงพู่ระหงส์ บุญชุม
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวศุภิวรา วิสุทธิ์
- นายประดิษฐ์ สุภาสอน
|
96 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายอลงกรณ์ ใจลังกา
- เด็กชายคเณชา ก๋าแก่น
ผู้ฝึกสอน
- นายประดิษฐ์ สุภาสอน
- นางสาววริศรา เขื่อนปัญญา
|
95 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงสรวีย์ เกียรติธัญรัชต์
- เด็กหญิงทัศนาภรณ์ ธรรมสอน
- เด็กหญิงอัจฉรา วงค์สม
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวสุนิสา เนอะลา
- นางรัตนา อัศวะสัย
|
92.6 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงชญานิน กันทะศีรี
- เด็กญิงมุธิตา กันธะดา
- เด็กชายวัชราณฐภัทร ศรีสกุลหิรัญ
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวรัศมิ์ภกา จันทร์ต๊ะ
- นางสาวเกษศา วันจันทร์
|
93 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายชนัญกร แก้วลังกา
- เด็กหญิงกัลย์สุดา แก้วรากมุข
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวศุภิวรา วิสุทธิ์
- นางสาววริศรา เขื่อนปัญญา
|
94.9 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงอรัญญาภรณ์ สารอินทร์
- เด็กหญิงณัชชานันท์ หล้ายอด
- เด็กชายศุภกฤต ลานยศ
- เด็กหญิงปภัสสร ศิริบูรณ์
- เด็กหญิงธนวดี จุลละนันทน์
- เด็กหญิงปฏิมากร ปุ๊ดจินะ
- เด็กหญิงวรรณ์ลดา ซาวสืบ
- เด็กหญิงภัทรธิดา เขื่อนสอน
- เด็กหญิงชญานิศ ดีติ๊บ
- เด็กหญิงดวงสมร สดสุภา
ผู้ฝึกสอน
- ว่าที่ร.ต.หญิงพิมลพรรณ พวงเงิน
- นางสาวศุภิวรา วิสุทธิ์
- นายปิยะ ดีติ๊บ
|
91.4 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงวิชุดา ใหม่นวล
- เด็กหญิงช่อลดา สุวรรณคุ้ม
- เด็กหญิงพิมลพร เขื่อนข่าย
- เด็กหญิงภีชานิการ์ ปัญญาใจ
- เด็กหญิงคฑามาศ อินต๊ะแก้ว
- เด็กหญิงปิ่นหทัย ไชยวุฒิ
ผู้ฝึกสอน
- นางศิริรัตน์ ถาน้อย
- นางสาวสุนิสา เนอะลา
- นางสาวพุทธธิดา หะโท
- นางสาวปิยพร คำอ้าย
|
93 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงรมย์ธีรา ใจมา
- เด็กชายนนทพัทธ์ ปิงแก้ว
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวปิยพร คำอ้าย
- นางสาวพุทธธิดา หะโท
|
73.34 |
เงิน |
2 |
|
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงอินทิรา ฟูตุ้ย
- เด็กหญิงอัญชลิกา แสงสว่าง
ผู้ฝึกสอน
- นางรัตนา อัศวะสัย
- นางสาวสุนิสา เนอะลา
|
90 |
ทอง |
2 |
|
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายวิชชากร สุมัชยา
- เด็กหญิงณัฐกานต์ บุษยรังษี
- เด็กหญิงเขมิสรา คุณสิงห์
ผู้ฝึกสอน
- นางอำไพ ลินใจ
- นางเนตรธิดา สืบใจถา
|
88 |
ทอง |
2 |
|
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3
นักเรียน
- เด็กหญิงพิมพ์ลภัส ทาจ้อย
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวกนกวรรณ ตาละกา
|
85 |
ทอง |
3 |
|
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายพีรวิชญ์ สว่างปัญญา
- เด็กชายอริย์ธัช โพธาธรรม
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวกนกวรรณ ตาละกา
- นางสาวพุทธธิดา หะโท
|
85 |
ทอง |
3 |
|
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายจิรพิพัฒน์ ตั้งอารมณ์
- เด็กชายกิตติกวิน ชุ่มธิ
ผู้ฝึกสอน
- นางสาววริศรา เขื่อนปัญญา
- นายประดิษฐ์ สุภาสอน
|
87 |
ทอง |
3 |
|
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายวุฒิกร ปวงคำ
- เด็กหญิงพัชราพร กานนท์
- เด็กหญิงอรวรา วันเพ็ญ
ผู้ฝึกสอน
- นางศรินญา เทพแก้ว
- นางสาวจิรภิณญา ยอดปนันท์
|
82 |
ทอง |
3 |
|
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
นักเรียน
- เด็กหญิงโชติกา อินเปี้ย
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวกัญญารัตน์ ทาอาสา
|
90.25 |
ทอง |
3 |
|
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายศิวนาถ ก้อนแหวน
ผู้ฝึกสอน
- นางสาววิจิตรา แก้วปัญญา
|
83 |
ทอง |
3 |
|
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายนันธพงษ์ กาวิโล
- เด็กชายรัฐนันท์ ตันทา
- เด็กหญิงพาทินธิดา สุวรรณ์
ผู้ฝึกสอน
- นายธีรวัฒน์ เจริญรัตน์
- นางสาวจิรภิญญา ยอดประนันท์
|
87 |
ทอง |
3 |
|
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงกันติชา ตนเตชะ
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวพุทธธิดา หะโท
|
86 |
ทอง |
4 |
|
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
นักเรียน
- เด็กหญิงพัทธนันท์ ต๊ะนางอย
- เด็กหญิงวาธิณี โปติน
- เด็กหญิงณัฎฐณิชา ปิ่นทอง
- เด็กหญิงสิริกาญจน์ อินต๊ะพรม
- เด็กหญิงณพัชชนันท์ สดสุภา
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวภูริตา ขัติสาร
- นางสาวปัทมา จันทร์เขียว
|
83 |
ทอง |
4 |
|
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
นักเรียน
- เด็กชายกฤษาณภัค ต๊ะตุ้ย
- เด็กหญิงชญานันท์ จินตุลา
- เด็กชายชโนดม จารุพงศ์
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวรัตนาภรณ์ วงค์เรือง
- นางสาวแววสุดา สีโฮง
|
88 |
ทอง |
4 |
|
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายภูริทัต ชัยวุฒิ
ผู้ฝึกสอน
- นางศิรินญา เทพแก้ว
|
78 |
เงิน |
4 |
|
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงปิยธิดา หน่อใหม่
ผู้ฝึกสอน
- นางสุมล อายุวรรณา
|
80 |
ทอง |
4 |
|
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงกัญญาภัทร ปินตาแก้ว
- เด็กชายประวีร์ สุทธรา
- เด็กหญิงธมลวรรณ ยาอุด
ผู้ฝึกสอน
- นางสุปราณีย์ เดี่ยวสันติกุล
- นางสาวเนตรธิดา สืบใจถา
|
78 |
เงิน |
4 |
|
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงนีนนารา คล่ำคง
ผู้ฝึกสอน
- นางศรินญา เทพแก้ว
|
71 |
เงิน |
4 |
|
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายจิรพัฒน์ จันทร์ต๊ะ
- เด็กชายฐิติวัชร์ นวลสาแล
ผู้ฝึกสอน
- นางสาววริศรา เขื่อนปัญญา
- นางสาวศุภิวรา วิสุทธิ์
|
73.8 |
เงิน |
5 |
|
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงกานต์ธิดา ไชยชะนะ
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวแอนนา ใจปิง
|
72.4 |
เงิน |
5 |
|
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงธนัชชา สุริยัน
ผู้ฝึกสอน
- นางจิดานันท์ สัตตรัตนพรรณ
|
50 |
เข้าร่วม |
6 |
|
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายเตชทัต อุดทังกันทา
- เด็กชายธนภัทร น้อยเมือง
ผู้ฝึกสอน
- นางศรินญา เทพแก้ว
- นางสาววิจิตรา แก้วปัญญา
|
60 |
ทองแดง |
6 |
|
สรุปเหรียญ ทอง 22 เงิน 6 ทองแดง 1 เข้าร่วม 1 ตัวแทนแข่งระดับต่อไป 9 |