การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
นักเรียน
- เด็กชายกิติกันต์ สร้อยแก้ว
- เด็กหญิงชนิกานต์ วงศ์โห้
- เด็กชายชัยวัฒน์ ขันทิมา
- เด็กหญิงธีรนุช เรืองจิตต์
- เด็กชายภูตะวัน เกื้อหนุน
- เด็กชายวัชรพงษ์ ฟูตุ้ย
ผู้ฝึกสอน
- นายทัชชา วังเย็น
|
- |
- |
- |
- |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายพีรพัฒน์ สืบมา
ผู้ฝึกสอน
- นายทัชชา วังเย็น
|
- |
- |
- |
- |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
นักเรียน
- เด็กหญิงธีรนุช เรืองจิตต์
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวพวงพันธ์ มโนชัย
|
- |
- |
- |
- |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
นักเรียน
- เด็กชายกิติกันต์ สร้อยแก้ว
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวชนวรรณ เสนาธรรม
|
86 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงอารยา สะกาแก้ว
ผู้ฝึกสอน
- นายเอกจรินทร์ สว่างสุข
|
82 |
ทอง |
1 |
|
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายธนดล ธรรมกิติ
ผู้ฝึกสอน
- นายเอกจรินทร์ สว่างสุข
|
82 |
ทอง |
2 |
|
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงอารยา สะกาแก้ว
ผู้ฝึกสอน
- นายเอกจรินทร์ สว่างสุข
|
83 |
ทอง |
3 |
|
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายพีรพัฒน์ สืบมา
ผู้ฝึกสอน
- นายทัชชา วังเย็น
|
85 |
ทอง |
3 |
|
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงพิมพ์ชนก วงศ์สวัสดิ์
ผู้ฝึกสอน
- นายเอกจรินทร์ สว่างสุข
|
80 |
ทอง |
3 |
|
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงพิชชานันท์ ขาวทุ่ง
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวศิริพรรณ จุมปูวงค์
|
74.66 |
เงิน |
4 |
|
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3
นักเรียน
- เด็กชายชัยวัฒน์ ขันทิมา
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวศิริพรรณ จุมปูวงค์
|
70.67 |
เงิน |
4 |
|
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายฉัตรเมธี เรืองจิตต์
ผู้ฝึกสอน
- นายเอกจรินทร์ สว่างสุข
|
82 |
ทอง |
4 |
|
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายธัญวิชญ์ อัยกา
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวชนวรรณ เสนาธรรม
|
55 |
เข้าร่วม |
6 |
|
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
นักเรียน
- เด็กหญิงปภัสรา สุวรรณ์
ผู้ฝึกสอน
- นายเอกจรินทร์ สว่างสุข
|
80 |
ทอง |
7 |
|
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายภูมิพิทักษ์ แปรพิมพา
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวชนวรรณ เสนาธรรม
|
52 |
เข้าร่วม |
7 |
|
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
นักเรียน
- เด็กหญิงกมลทิพย์ คงนุ้ย
- เด็กหญิงดลพร ตันตน
- เด็กชายธนกฤต ประสาทไทย
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวขวัญฤดี ศรีจันทร์
- นางสาวธัญลักษณ์ เรืองสิริสถาน
|
79 |
เงิน |
7 |
|
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
นักเรียน
- เด็กหญิงชนิกานต์ วงค์โห้
- เด็กชายเศรษฐกิจ เขื่อนคุณา
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวขวัญฤดี ศรีจันทร์
- นางสาวธัญลักษณ์ เรืองสิริสถาน
|
72 |
เงิน |
11 |
|
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
นักเรียน
- เด็กชายณัฐวัศ อัยกา
ผู้ฝึกสอน
- นางสาวศิริพรรณ จุมปูวงค์
|
64 |
ทองแดง |
12 |
|
สรุปเหรียญ ทอง 8 เงิน 4 ทองแดง 1 เข้าร่วม 2 ตัวแทนแข่งระดับต่อไป 2 |